Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเสียงแทรกรบกวนตอนเล่นเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเสียงแทรกรบกวนตอนเล่นเกมส์

คือ ไปเปลี่ยนการ์ดจอเป็น 8800 GT 1 GB + PSU RAIDMAX 530 ss

พอเปิดเกมแล้วมันมีเสียงซ่าๆ แทรกเข้ามาอ่ะครับ ตอนไม่ได้เล่นเกม

ไม่มีเสียงอะไร เกิดจากไรครับ มีวิธีแก้ไหม ขอบคุณครับ

ผีหลอก !

ล้อเล่นครับ เสียงมาจาก PSU หรือเปล่าครับ? หรือไม่ก็เสียงพัดลมครับผม

Comment

โคดซวยเลยเพิ่งเปลี่ยนมาตอนเย็น ภาพไม่มีปัญหาแต่พอเล่นเกมมีเสียงแทรกซ่าๆ

พอพับจอ alt+tab ก้หาย ไม่รู้เปงที่อะไร ใครเคยเป็นบอกวิธีแก้ทีครับ
      Last edited by Mildz; 31 Jan 2009, 00:11:45.

Comment

Originally posted by Mildz View Post
        โคดซวยเลยเพิ่งเปลี่ยนมาตอนเย็น ภาพไม่มีปัญญาแต่พอเล่นเกมมีเสียงแทรกซ่าๆ

พอพับจอ ก้หาย ไม่รู้เปงที่อะไร ใครเคยเป็นบอกวิธีแก้ทีครับ
        คืออะไร...งง

Comment

โทดทีครับพิมผิด แก้แระ

ถ้าวันนี้ไม่หายสงสัยต้องไปให้ช่างดู

Comment

Working...
          X