Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรบกวนช่วยดูสเปคผมให้อีกทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรบกวนช่วยดูสเปคผมให้อีกทีคับ

CPU : Core 2 Quad Q 6600 ******Q9550 เดินหาทั้งวันหาไม่ได้เลย เลยเอาตัวนี้แทน
    MainBoard : P5QL-Pro ****** ตอนแรกที่จะเอา P5QL-E แต่มันไม่มี ประสิทธิภาพต่างกัน
    ไหม คับ ตัวไหนดีกว่ากันอ่ะ
    VGA : Power Color ATI HD 4870 1024MB
    RAM : Corsair Twin 2Gb/800Mhz
    HDD : 320 SATA WD 16MB
    ROM : DVD-RW LG 22x
    PSU : ASUS 550w ** แค่550วัตพอไหมคับ ผมหาของICUTE 650w ร้านไหนก็ไม่มี

ทั้งหมด เกือบ29000นิดๆ โอเคไหมครับกับสเปคนี้

ซื้อมาแล้ว ไงก็ต้องดีครับ

Comment

OK
      แรงกว่าเครื่อง กากๆ ผมมากมายเลย

Comment

ชองซื้อแล้ว ห้ามติ ชมได้เท่านั้น

Comment

Working...
        X