Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA GTX260 Core216 SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA GTX260 Core216 SLI

คือผมอยากจาถามว่า
    ใส่2ตัว MB ของ กาดจอมันจะขึ้นป่าวครับผมลองเช็คดูแล้วมันขึ้นแบบนี้
    Description NVIDIA GeForce GTX 260
    Manufacturer NVIDIA
    Total Local Video Memory 896 MB
    Total Local Texture Memory 1.05 GB ไอตรงนี้คือ MB รวมรึป่าวครับ
    แล้วก็อีกอย่างนะครับมันจะทำให้การเล่นเกมส์สูงๆดีขึ้นรึป่าวครับ
    อีกอย่างนะครับ
    อุณภูมิประมาณนี้ตอนฟลูโหลดถือว่าร้อนรึป่าวครับ
    Last edited by rakkeynakub; 7 Oct 2009, 21:16:50.

full load ถือว่าเย็นมากนะ...
    ส่วนเล่นเกมมันก็แล้วแต่เกมว่า support multi GPU รึป่าว ถ้า support ล่ะก็หาหมวกกันน็็อคใส่ครับ...

Comment

อ๋อครับ แต่ยังไมใค่อยพอใจกับมันยังไงไม่รุ สงสัยต้องเล่นวินโด้ที่มันกินสเปคกว่านี้และ อิอิอิ
      ถ้าใช้วิสต้านี้มันจะกินมากป่ะครับกาดจอจะเปลี่ยนไปใช้ดูงับ

Comment

อืมเย็นมากๆ เลยครับ
        โดยเฉพาะ cpu ท่านอัดไฟและลากมันไปเท่าไหร่ง่ะ

Comment

vista ไม่ได้กินสเปคมากแบบแต่ก่อนหรอกครับ

เพราะสมัยนี้ hardware แรงๆ เราจับต้องได้แล้ว อิอิ

ผมใช้ vista64 เล่นเกมเร็วกว่า xp บางเกมด้วยซ้ำ แหล่มครับ

Comment

ผมว่าเปิดแอร์จนสั่นละมั้ง

Comment

เย็นๆ

Comment

แอร์บ้านผมไม่เคยเปิดเกิน 26องศาอะงับและก็ คอมไม่ได้อยู่ตรงแอร์ด้วยครับ
                ผมอัดไฟ CPU ไป 1.57 อะงับ และก็ลากไป ได้แค่ 3.49GHz ไม่รู้เป็นอะไร - -*

Comment

แล้ว เม็กรวมของกาดจอมันจะรวมกันรึป่าวครับ ถ้า SLI อะครับ

Comment

Working...
                  X