Announcement

Collapse
No announcement yet.

ram ใส่เกิน 3 gb มีประโยชน์มั้ยครับ for vista 32 bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ram ใส่เกิน 3 gb มีประโยชน์มั้ยครับ for vista 32 bit

เห็นมัน detect ได้แค่ 3 gb แต่มันจะทำให้เร็วขึ้นมั้นครับ

เอาใวอวดเพื่อนได้ ^^ ( ถึงเครื่องตรูไม่แรง แต่แรมตรูเยอะเว้ยยยย )

Comment

555+

ปล.มีเยอะดีกว่าขาดครับ แต่ถ้างบจำกัดก็ไม่จำเป็นครับ อยู่ที่งานที่จะใช้ด้วย

Comment

ใช่ๆ มีประโยช์ ไว้อวดเพื่อนๆ มันอิจฉากันใหญ่
        แต่แรมผมหายไป 2เมก เซงเป็ดเลย

Comment

Working...
        X