Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องผมจะอัพเกรดอะไรดีครับ ใครว่างๆแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องผมจะอัพเกรดอะไรดีครับ ใครว่างๆแนะนำหน่อย

Sempron 2800+ 754

Ecs nFORCE3-a

Spark St2 ATI 9550 128 agp

ROX 512

Psu Detech 450 watts

sound onboard

เอาไรดีอ่ะครับ จะอัพแรมดีป่าวครับ

ถ้าอัพแรมเอา ยี่ห้อไรดีครับ ชิพไรดี

แรม 512 อีกสักตัว

Comment

อัพ แรมอีก 512 ส่วนยี่ห้อก็แล้วแต่กำลังทรัพย์จะดีกว่า

Comment

System นี้ เอาไว้ทำอะไรครับ ..

ถ้าเน้นเล่นเกมส์ จะให้สนุกๆหน่อย ก็

เพิ่มแรมเป็น 1024 Mb.

ขายการ์ดจอเก่า แล้วหาการ์ดจอ 12 ท่อ GDDR3 ซักตัวมาไว้ครับ ..

Comment

เหมือน webmaster บอกล่ะครับ
          สำหรับ VGA ผมแนะนำ sapphire 1650pro AGP8X GDDR3 256MB ราคาประมาณ 5500

เล่นเกมส์ได้สนุกขึ้นเยอะครับ

Comment

เอาไว้เล่นเกมส์ เล่นเน็ต ดูหนัง ฟังเพลง ครับ

ขอบคุณทุกๆคนครับ

Comment

แรมก่อน 512
              ตามด้วย 6800GS มือ2 ก็ได้ซักตัวครับ

Comment

Working...
              X