Announcement

Collapse
No announcement yet.

cm690 กะชุดน้ำ มามาดใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cm690 กะชุดน้ำ มามาดใหม่

จากแต่ก่อนใช้ซิงค์ลม จนเบื่อ ตอนนี้ เลยหันมาเป็นแมวน้ำhttp://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=433721 กระทู้v1
    V2 ณ ปัจจุบัน ยังไม่เสร็จดี ยังหา บล๊อคของ4890 ไม่ได้มือ1ซื้อไม่ไหว จน ถ้าใครมีจะขายก็pmมานะคับ

Last edited by boat3250; 22 Nov 2011, 19:52:17.

Wow!!!!!!!

Comment

สวยครับ ดูเต็มๆเครื่องดี

Comment

Originally posted by magnetic View Post
        สวยครับ ดูเต็มๆเครื่องดี
        ตอนแลกกะจะเอาหม้อน้ำยัด ด่านใน ถึงกับโอ้แม่เจ้า แล้ววันนี้ น้ำหกใส่psu อีก งานเข้าเลย เลยต้องเอาลูกสำรองใส่แทน T_T

Comment

Originally posted by boat3250 View Post
          ตอนแลกกะจะเอาหม้อน้ำยัด ด่านใน ถึงกับโอ้แม่เจ้า แล้ววันนี้ น้ำหกใส่psu อีก งานเข้าเลย เลยต้องเอาลูกสำรองใส่แทน T_T
          ประสบการณ์เดียวกันเลย น้ำหกใส่psu 55+ เปลี่ยนทางน้ำที่บล็อกแล้วเย็นขึ้นมะ อิอิ

Comment

สงสัย จะ เย็น น้าม ไหล เเร ง ขิง ๆ

Comment

สวยดีครับ

Comment

Originally posted by >!eNg_* View Post
                ประสบการณ์เดียวกันเลย น้ำหกใส่psu 55+ เปลี่ยนทางน้ำที่บล็อกแล้วเย็นขึ้นมะ อิอิ
                ดีกว่าเก่านิดนึง 5 5 5 เทพ เก้ง อิอิ

Comment

เย็นไหมครับ น้ำไหลขนาดนั้น

Comment

Originally posted by ball_metal View Post
                    เย็นไหมครับ น้ำไหลขนาดนั้น
                    น่อมII 940 3.0ghz อยุ่ที่ 34-37 ide ฟูไม่เกิน42 อะครับ

Comment

โหด ดี ครับ

Comment

สวยดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

อิอิ หาบล๊อกการ์ดจอไม่ได้ เปลี่ยนการ์ดจอโลดน้องโบ๊ท 555

ว่าแต่เขา MCW60 พี่ก็ใส่ 280 ไม่ได้ ฮือๆ..... เก้งอุตสาห์ส่งให้ เปลี่ยนใส่MX2 Fullลดลงเหลือ80 ก็ยังโอเคละว๊า(แม้จะไม่ได้โดดน้ำ)

ส่วนชุดน้ำเหมือนเดิม เสียวเหมือนกัน วางหม้อพักไว้ใต้PSU ฮ่าๆ

Comment

มีเอา โมเด็ม ไว้ใต้หม้อน้ำด้วย (น่าจะเปลี่ยนเป็น 1/2“ แล้วพยายามเดินสายให้สั้นลงกว่านี้นะครับ ลองจัด Layout ใหม่ดู ผมว่าจะแจ่มเลยล่ะครับ)

Comment

Originally posted by PoUnD View Post
                              อิอิ หาบล๊อกการ์ดจอไม่ได้ เปลี่ยนการ์ดจอโลดน้องโบ๊ท 555

ว่าแต่เขา MCW60 พี่ก็ใส่ 280 ไม่ได้ ฮือๆ..... เก้งอุตสาห์ส่งให้ เปลี่ยนใส่MX2 Fullลดลงเหลือ80 ก็ยังโอเคละว๊า(แม้จะไม่ได้โดดน้ำ)

ส่วนชุดน้ำเหมือนเดิม เสียวเหมือนกัน วางหม้อพักไว้ใต้PSU ฮ่าๆ
                              เอามาขายดิ 5 55

Comment

Working...
                              X