Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bioshock ด่านห้อง APIARY ผ่านยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bioshock ด่านห้อง APIARY ผ่านยังไงครับ

ผ่านไม่ได้สักทีครับไล่เปิดกล่องผึ้งหมดแล้วนะทั่วทั้งห้องหาไม่ครบ 7 อันสักที ได้แค่ 4 อัน ไม่รู้มันซ่อนอยู่ตรงไหน ไอ้ CHROLOPHYLL Solution เนี่ย ใครผ่านแล้วช่วยบอกทีครับกำลังมันส์เลย ตามรูปเลยครับ
    Attached Files

หาไปเรื่อยครับหาทุกจุดที่มีรังผึ้งหรือตามศพลองดูครับ

Comment

ง่า กล่องผึ้งบางกล่องผมเอา ไฟเผาจนดำ ไอเทมจะหายไปด้วยไหมเนี่ย หลังจากด่านนี้ ยังเหลืออกีกหลายด่านไหมครับเนี่ย หนทางอีกยาวไกลเปล่า

Comment

รู้สึกว่าจะมีในลิ้นชักเอกสารหนะ่ครับ ทั้งหมดอยู่ในห้องนี้แหละใจเย็น ๆ
        *-* เกือบครึ่งทางละมั้ง *-* สู้ๆ

Comment

มันคืออะไรเหรอครับ ไอ้ ไอ้ CHROLOPHYLL Solution เนี่ย หน้าตาเป้นไงครับ Hack ตู้เซฟก็ Hack แล้ว กล่องรังผึ้งก็เปิดหมดแล้ว ตามศพก็หาหมดแล้วในห้องนั้นก็มีแค่ศพเดียยวที่ไม่ยอมไปไหน เดินงนไปวนมา 4-5 รอบจนหมดเวลาต้องหนีออกมาพ่นยากวนผึ้ง หลายรอบชักไม่ไหวอ่ะครับ มึนหัวรังผึ้งบนเพดานก็ตีไม่แตกไม่มีอะไร กล่องชั้นๆที่เป็นรูๆ ก็กด E เปิดหมดแล้วอ่ะครับ หมดปัญญาแล้ว ใครเก่งภาษาอังกฤษ ช่วยแปลข้อความในรูปที่ผมโพสต์ให้หน่อยสิครับ

Comment

ผมแนะนำให้ไปหาบทสรุปที่ www.gconsole.com ครับ ผมก็ใช้เล่นจนจบ

Comment

โกงเอา อิอิอิ จะได้โดนต่อยแล้วไม่ตาย ฮ่าๆๆๆ

Comment

Working...
              X