Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง altec lansing Orbit มีขายที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง altec lansing Orbit มีขายที่ไหนครับ

พอดีมีคนแนะนำมาว่าเสียงดี(ถ้ามีตัวอื่นที่ดีก่าก็แนะนำด้วยนะครับ ในงบ 2500

และช่วยบอกที่ๆมีขายด้วยนะครับ)

แต่พอดีคนที่แนะนำเค้าซื้อจากมาเลอะครับ

อยากทราบว่าในไทยมีขายที่ไหนบ้างหรอครับ

ผมอยู่บางแคอะครับ แถวบางแคมีขายหรือเป่า

ขอบุคุณครับ

ออ มันเป็นลำโพงพกพานะครับ ลืมบอกไป

ออ ผมเห็น มีคนบอกว่า JBL on tour ก็ดีถ้าเทียบกับ

altec orbit เป็นไงหรอครับ
    Last edited by bankhalkdown; 7 Sep 2008, 09:59:59.

Comment

Working...
    X