Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel GMA X3000 ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intel GMA X3000 ดีไหมครับ

ผมเห็นออนบอร์ดตัวนี้มันเป็น High definition ครับ อยากทราบว่าถ้าผมแชร์แรม 667 ไป 256 เมกะไบต์ และติดแรม 1 GB มันสามารถเล่นเกมส์ได้ไหมครับ เช่น special force และ แบทเทิลฟิวส์2 ความละเอียด 1024*768 ได้ไหมครับ ลื่นไหมพอดีงบน้อยครับใช้ CPU-Pentium4 531 3.0ghz Mainboard- ASUS P5B-VM Ram-Kingston 667mhz 1gbครับ
    ขอบคุณครับ

ได้คับ

Comment

ถ้าผมจะซื้อ P5B-VM ที่มันติด X3000 มา จะเล่นพวก PES6 , CSS : Source พวกนี้ได้รึปล่าวครับ
      เพราะเล่นเกมส์อยู่แค่นี้น่ะ ส่วนใหญ่จะเอามาทำงานอย่างอื่นมากกว่าน่ะครับ ก็เลยไม่อยากซื้อการ์ดจอแยกน่ะ

Comment

จากผลการทดสอบ

X1300 ยังแรงกว่าเลยครับ

Comment

Working...
        X