Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆช่วยผมตัดสินใจหน่อยครับ AMD athlon64 3500+ socket939

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆช่วยผมตัดสินใจหน่อยครับ AMD athlon64 3500+ socket939

คือตอนนี้ผมใช้ AMD athlon64 3000+ socket 939 อยู่น่ะครับ อยากไปเล่น x2 บ้างแต่หาไม่ได้แล้วแถวบ้านผม ได้แต่ตัว 3500+ อ่าครับ

อยากให้เพื่อนๆชาว overclockzone ช่วยฟันธงให้ที ว่าจะคุ้มไห๊มครับที่ผมจะเปลี่ยนจากเจ้า 3000+ คู่ชีพ มาเป็น 3500+ กับราคา ประมาณ 3800

ผมยังไม่อยากไปเล่น AM2 อ่ะครับ ผมต้องยกชุดเลยทั้งแรม ทั้งบอร์ด T_T

รบกวนเพื่อนๆช่วยผมตัดสินใจหน่อยครับ ใจนึงก็ว่า รอก่อน อีกใจนึงก็คันมือ อยากอัพ

ขอบคุฯเพื่อนๆล่วงหน้าสำหรับทุกๆคำตอบนะครับ.. ^_^

เล่นอันเดิมเหอครับ มันต่างกันไม่มากหรอก

Comment

Originally posted by Gamerkung View Post
      เล่นอันเดิมเหอครับ มันต่างกันไม่มากหรอก
      ไช่ครับ ผมว่า AM 2 ยังมีอะไรแปลกๆอยู่อะ ไม่รู้ว่าอะไร 55+

Comment

ไม่ต่าง ครับ
        บอกรุ่น ของบอร์ดมาดิ เดียวผมบอกว่า มำไงให้3000+ ที่มีอยู่ แรงกว่า 3500+ ซะอีก

Comment

ทำได้ด้วยแฮะ เจ๋งจิง ประหยัดเงินอีก

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            ไม่ต่าง ครับ
            บอกรุ่น ของบอร์ดมาดิ เดียวผมบอกว่า มำไงให้3000+ ที่มีอยู่ แรงกว่า 3500+ ซะอีก
            ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะครับ ^_^

บอร์ดผม ASUS A8N-E อ่าครับ วอนผู้รู้แนะนำด้วยจ้า Thx หลายๆค้าบบบบบ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
              ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะครับ ^_^

บอร์ดผม ASUS A8N-E อ่าครับ วอนผู้รู้แนะนำด้วยจ้า Thx หลายๆค้าบบบบบ
              กำ...ลืมพิมชื่อโทดทีคับ...นัทเองจ้า เจ้าเก่าๆ -_-''a

Comment

Originally posted by นัท View Post
                กำ...ลืมพิมชื่อโทดทีคับ...นัทเองจ้า เจ้าเก่าๆ -_-''a
                ยังไม่แรงอีกเหรอ ที่บอกไปนะ

Comment

Working...
                X