Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ช่วยทีครับ

ทำไมตอนผมปรับ graphic มันไม่มีให้ผมปรับ very high หละครับ มันจะเป็นดำๆ

spec คร่าวๆ
    intel i7 920
    geforce EVGA gtx260 45nm
    ram G.skill triple 3 GB

ผมว่ามันน่าจะพอได้แล้วน้ะ หรือเป็นเพราะจอผมครับ มันแค่ 17 นิ้วปรับได้ 1280*1024 เอง
    หรือเป็นที่มันยังแรงไม่พอหรือยังไงบอกทีครับ

ต้องเป็น Vista รึเปล่าครับถึงจะปรับได้

Comment

คือผมต้องไปทำให้มันเป็น dx10 ก่อนหรอ แล้ว XP SP3 มันอัพให้เป็น dx10 ได้ป่าวครับกาดจอยังงี้แล้ว หรืออยู่ที่ window

Comment

Originally posted by ounknowe View Post
        คือผมต้องไปทำให้มันเป็น dx10 ก่อนหรอ แล้ว XP SP3 มันอัพให้เป็น dx10 ได้ป่าวครับกาดจอยังงี้แล้ว หรืออยู่ที่ window
        อยู่ที่ window ครับ crytek มันฮัวกะ microsoft ไว้ คนจะได้ใช้ vista เยอะๆ

Comment

สเป็กขนาดนี้ทำไมไม่เอา จอเทพๆ 22 - 23 นิ้วไม่ก็ 72 นิ้วไปเลยอะคับ

Comment

สอยเพลิน งบหมดสิครับ

สงสัยผมคงต้องรอ window7 ใช่ม้ะ

Comment

ต้องลง vista อ่านะถึงจะได้ dx10
              xp ไม่ว่า sp ไหนๆ ยังไงก็ไม่มี dx10 ครับ

ใช้ vista ก่อนดีกว่า se7en ยังไม่ compatible กับหลายๆ อย่างเลยเป็นแค่ beta

Comment

Working...
              X