Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนอีกแล้ว 2 เรื่องนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนอีกแล้ว 2 เรื่องนะคับ

1.ถ้าจะใช้ที่ระบายความร้อน VGA กับชุด 3D Galaxy II ควรใช้รุ่นไหนดีอะคับ
    2.แล้วน้ำ Coolant เนี้ยนำไฟฟ้ามะคับ ถ้าใช้แล้วจะมีหยดน้ำมะคับ

1.blue eye ดูได้ในเว็บ เจได ถ้าจะเอาราคาถูกๆ ก็ aquariusII ของ Tt
    2.ใช้แล้วไม่มีหยดน้ำหรอก มันไม่ได้เย็นขนาดนั้น ส่วนเรื่องทำไฟฟ้า ถ้าเป็นสีฟ้า ของ gigabyte นำไฟฟ้าครับ ส่วนสีเขียวของ Tt ไม่รู้นำป่าว แต่เคยรั่วเจิ่งนองมาแล้ว ก็ไม่เห็นพัง

Comment

1.เลือกๆดูครับเวป Jedi / TK
      2.เคยหยดเหมือนกันครับ แต่ก็ไม่มากตอนนั้นตกใจมาก แต่เช็ดๆแล้วก็กลั้นใจเปิดก็ใช้ได้ตามปกติครับ

Comment

Working...
      X