Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY 7900gs ร้อนไปมั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GALAXY 7900gs ร้อนไปมั๊ย

^ ^ ตามนั้นเลยมันขึ้น 84c ทั้งๆที่ไม่ได้oc เคสก็เปิดฝาข้าง ไม่ทราบว่า การ์ดมีปัญหามั๊ย อยากให้รอบพัดลมขึ้นไปอีกแต่ปรับรอบพัดลมไม่เป็น ส่วนใช้RivaTunerก็หาที่ปรับไม่เจอ ท่านๆ ช่วยแนะนำหน่อย
    Attached Files

ลองโปรแกรมอื่นยังคับ แ้ล้วดูใน riva ได้เท่ากันเหรอคับ ถ้า 84 จริงก็ร้อนนะ

Comment

84 นี่ Full load ป่ะครับ

ถ้าใช่ร้อนนิดหน่อยครับ ลองถอดซิงค์มาทำความสะอาด หรือ ทาซิลิโคนใหม่ดูครับ

Comment

ชิวๆ

Comment

7900 GS ของผม 56-60 อย่างเก่ง Full load ไม่เกิน 65 องศาครับ

Comment

Working...
          X