Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Activate Windows ถ้าเหลือ 0 วัน จะเป็นยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Activate Windows ถ้าเหลือ 0 วัน จะเป็นยังไงครับ

คือผมได้แผ่น XP มาลงใหม่ พอลงเสร็จแล้ว windows แจ้งให้ Activate ภายใน 30 วัน
    อยากถามผู้รู้ว่าถ้าภายใน30วันเรายังไม่ทำอะไร จนมันครบกำหนด 30 วัน แล้วมันจะเป็นยังไงครับ
    จะเข้า windows ไม่ได้เลยหรือเปล่าครับ
    (ไม่ได้เข้ามาถาม CD Key นะครับ ทำตามกติกาครับ)

เข้าไปใช้งาน XP ไม่ได้ก็เท่านั้นครับ

Comment

Originally posted by E6420 View Post
      เข้าไปใช้งาน XP ไม่ได้ก็เท่านั้นครับ
      เข้าไม่ได้เหมือนกับว่า window เจ๊งหรือเปล่าครับ
      ถ้าเป็นเช่นนั้น เห็นทีต้องหาแผ่นอื่นมาลงใหม่แล้ว
      ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X