Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมส์แล้วมัน error ขึ้นแบบนี้ครับ...รบกวนด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์แล้วมัน error ขึ้นแบบนี้ครับ...รบกวนด้วยครับ

ไม่แน่ใจว่า ตั้งกระทู้ทุกห้องไหมนะครับ

คือ...เป็นเฉพาะเกมส์นี้เกมส์เดียว

สภาพ...ในเครื่องที่น่าสงสัยก็ประมาณ window dark + cpu o/c (via)2.2@2.53 + ram DDR2 ไม่ได้ใช้แบบขายเป็น pack คู่

อาการคือ เล่นไปซักพักแล้วมันเด้งออกมาที่ window ไม่สามารถกลับเข้าไปได้ใหม่ ต้องเข้าที่ exe เกมส์ อีกครั้ง

ลองลบออกแล้วลงใหม่ดูสิครับ เหมือนกับว่าโปรแกรมมันลงไม่สมบูรณ์อ่ะ

Comment

นั่นจักจั่นหรือป่าวคับ หรือว่าจิ้งหลีด

Comment

ครับ...จะลองลงใหม่ดูครับ อาจไม่มารายงานผลเพราะตัวเครื่องจริงๆ อยู่บ้าน(ไกลมาก) คงได้แก้ไขตอนปีใหม่ละครับ

ในรูป จักจั่นครับ กำลังจะเล่นเรื่อง ดั่งดวงตะวัีน แล้ว...ช่วยเ็ป็นกำลังใจด้วยนะครับ

Comment

กรี๊ดๆๆ

Comment

Working...
          X