Announcement

Collapse
No announcement yet.

...!! อยากลองเสียบ !!...เพื่อนๆท่านใดยินดีให้เสียบ!..บ้างครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ...!! อยากลองเสียบ !!...เพื่อนๆท่านใดยินดีให้เสียบ!..บ้างครับ...

...!! อยากลองเสียบ !!...เพื่อนๆท่านใดยินดีให้เสียบ!..บ้างครับ...

คืออย่างนี้ครับ

ผมได้ DDRII มา 3 ตัว ไม่ทราบ! ยีห้อ! ไม่ทราบรุ่น ไม่ทราบขนาด ไม่ทราบ BUS ไม่ทราบอะไรเลย!

รู้แต่ตัว Chips สกรีน ( Apacer DDRII ) มี 8 x 2 หน้า = 16 Chips

ไม่มีสติกเกอร์ ไม่มีวอยส์ ไม่มีอะไรแปะไว้เลย เหมือนกันทั้ง 3 ตัว!

ได้มาแบบร้อนเงิน! ไม่แพงครับ แต่ประกันเหมือนร้อนใจ! แค่ 7 วันเอง

ซื้อมา 3 วันแล้ว ยังไม่ได้ลองเลยครับ

เพื่อนๆท่านยินดีให้ลองเสียบกับบอร์ดท่าน คิดค่าเทสมาได้เลยครัย

ผมแถวบางกะปิ ครับ PM มาคุยกันนะครับ

ขอบคุณครับ

ไม่ลองบอร์ดท่านละ

Comment

555+ เข้ามาดู เสียบอะไร ตรงใหน เอิ๊กๆๆๆ

Comment

เสียวๆ 555+

Comment

เครื่องท่านเองนั่นละครับ เสียบไปเลย ... ทีละตัวก็ได้ ง่าย สดวก

Comment

ผมอยู่นครปฐม กล้ามาก็กล้าให้เสียบ

เครื่องท่านอะ

เสียบทีละตัว

เปิดติดก็โอเค

ถ้าเอาแน่ ๆ ก็ memtest ก็ได้ครับ

Comment

บ้านผมตอนนี้ มีแต่บอร์ด 478 กะ 462 อ่ะ มันเสียบไม่เข้า! อะครับ ^^

( จะไปหาซื้อ บอร์ด 775 , AM2 เพื่อมาเทส RAM มันก็ไม่คุ้มอะครับ )

-สรุปว่าผมไม่มีทั้งบอร์ด ทั้ง CPU รุ่นใหม่ครับ แต่เก็บสะสม RAM ไว้ก่อน

Comment

เสียบ!ๆ

Comment

ซื้อมาตุนหรอ ท่านบอร์ดท่านเสียบไม่ได้เนี้ย ไม่น่าเสียนะท่าถ้าไม่บิ่นไม่ไหม้ ไม่หัก สบายไปใจเบอะหนึ่ง

Comment

ดีนะ ผมอ่านรายละเอียดก่อน เหอๆๆ ไม่งั้นนะ ...... ( มีผลัดกันเสียบ เอิ๊กๆๆๆ ไปละครับ ฟริ้ววววว )

Comment

อยู่ขอนแก่น เหอะๆ

Comment

ได้มา 3
                        ไม่รู้ที่มา ไม่รู้สัดส่วน ไม่รู้อะไรเลย
                        แล้วแบบนี้คุณยังจะกล้าเสียบอีกหรือคะ
                        5555555555

Comment

ผมยินดีให้เสียครับ แลกกับ P5KPl-AM น่ะ *0*

Comment

Originally posted by คนท้า(ทาย)ฟ้าลิขิต View Post
                            ผมอยู่นครปฐม กล้ามาก็กล้าให้เสียบ

เครื่องท่านอะ

เสียบทีละตัว

เปิดติดก็โอเค

ถ้าเอาแน่ ๆ ก็ memtest ก็ได้ครับ
                            อยู่ศิลปากรหรอครับ ที่เดียวกันเลย

Comment

ว๊่ายยยยยยย !!!

Comment

Working...
                              X