Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD2 (940) Sempron LE-1200 !! 2.11 GZ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD2 (940) Sempron LE-1200 !! 2.11 GZ

คือผมใช่CPU รุ่นนี้อยู่ RAm 1GB บัต 667 คอเซีย อยากเพิ่มเป็น2GBอ่ะครับแต่ผมกลัวว่าCPUผมต่ำไปเพิ่มก็ไม่มีประโยชน์แนะนำที่ครับว่าควรจะเพิ่มดีไมแล้วประโยชน์จะเยอะขึ้นไมครับถ้าน้อยคงไม่เพิ่มอ่ะครับ

ป.ล PSU ผม 400W ของธรรมดาจ่ายไฟพอไมครับต้องเปลื่ยนไมครับแล้วสักเท่าไรดี

แนะนำหลายคนเลยครับผมขอบคุณมากๆๆครับ

เพิ่มได้ครับ เห็นชัดเจนกินไฟเพิ่มอีกนิดเดียวครับ

Comment

up

Comment

ช่วงนี้ถูกลงมากแล้วครับเดินเลือกเลย แล้วกินไฟเพื่มมานิดเดียวเท่านั้นเอง แทบไม่รู้สึก

Comment

เห็นผลครับ เพิ่มเรย

Comment

ปรับบัสแรมลงดูอาจ กินไฟน้อยกว่านึง ถ้าซื้อมาใส่เพิ่ม หุหุ

Comment

up

Comment

Working...
              X