Announcement

Collapse
No announcement yet.

forget password(admin)windows XP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• forget password(admin)windows XP

คือมันป็นเช่นนี้ครับ อาการของมันแปลกๆๆ คือ ผมไม่ได้ใส่ password อะไรทั้งนั้น ทั้ง ตัวwindows และ User ทุกตัวไม่ได้ใส่ password อะไรไว้เลย แต่ เครืองมันค้าง ก็เลยrestart แล้วกลับ เข้ามาที่ตัว windows มันบอกว่าให้ใส่ password ที่ user " Administrator " ผมพยายามเข้ามันก็เข้าไม่ได้ และ ผมลองเข้าไปดูที่ salf mode แล้วมันก็มีuser "administrator "ตัวเดี่ยว มันก็ให้ ใส่ password ก็ไม่รู้ว่าจะทำอย่างไรแล้ว ลอง repair windows แล้วด้วย มันก็ยัง ติดอยู่มันเป็นไรของมันวะเนี้ย

ปล....ไครก็ได้ช่วยผมทีสุดความสามารถแล้วครับพี่ๆๆ

ขอบคุณครับ

ค้นหาคำว่า ไวรัส Flashy หรือ Flashy ดูในบอร์ดแล้วจะเจอ

Comment

Working...
    X