Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมDDR2 4gb (แรมตัวเดียว) ใส่กับบอร์ดอินเทลได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมDDR2 4gb (แรมตัวเดียว) ใส่กับบอร์ดอินเทลได้มั้ยครับ

แรมDDR2 4gb (แรมตัวเดียว) ถ้ารหัสตรงกับทีqvlของบอร์ด มันจะใช้ได้จริงมั้ยครับ
    มีในลิสก็จริงแต่ยังไม่เห็นใครใส่ หรือไทยไม่มีขายเลย

จะเอามาใส่กับบอร์ดไหนล่ะ ("- -) คำถามครอบจักรวาลอินเทลมาก

Comment

คงต้องลองละนะ ท่านไผ่ ว่าแต่แรมตัวไหนหว่า

Comment

Originally posted by grungust View Post
        จะเอามาใส่กับบอร์ดไหนล่ะ ("- -) คำถามครอบจักรวาลอินเทลมาก
        แทบทุกบอร์ดก็บอกว่ารองรับแรม4gbแถวเดียวครับ ยกตัวอย่างg31

มันก็บอกว่ามี แต่ไม่รู้ว่าแรมรหัสนี้จะหาซื้อไหนได้

Originally posted by klong20 View Post
        คงต้องลองละนะ ท่านไผ่ ว่าแต่แรมตัวไหนหว่า
        ก็อยากลองนะครับ แต่ตังไม่ค่อยอำนวย 55555 สบายดีนะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าไปในคลับเลย

Comment

เหมือนว่าที่บ้านมีซากอยู่ ใส่อยู่บนบอร์ดของ P4 เดี๋ยวกลับไปรื้อดูสักหน่อย

Comment

Working...
          X