Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำ UPSหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำ UPSหน่อยครับ

เครื่องสำรองไฟอ่ะครับ

ให้มันรองรับ I5 + 285GTX + พัดลม 5ตัว + จอLCD 23นิ้ว

ต้องดูเป็นรุ้นไหนครับ ราคาประมาณ 2000-3000 บาท

ส่วนเรื่องเลือกของราคาแพงผมไม่เป็น
    ไม่มีประสบการตังไม่ถึงอะ
    Last edited by sukitmax; 19 Feb 2010, 05:33:15.

Comment

Originally posted by sukitmax View Post
      ตัวย่อพิมผิดนะpsuนะ

ส่วนเรื่องเลือกของราคาแพงผมไม่เป็น
      ไม่มีประสบการตังไม่ถึงอะ
      ไม่ผิดนะ ผมถาม UPS (Uninterruptible Power Suppy) เครื่องสำรองไฟนะครับ ไม่ใช่ PSU (Power Supply Unit) ที่มันอยูในเครื่อง
      Last edited by verapongzz; 19 Feb 2010, 05:07:58.

Comment

อ่านไม่หมด555+
        แต่ไปห้องฮาดแวจะดีกว่าป่าวคับ
        ห้องนี้ประกอบคอมนะ
        คนอะจะไม่ค่อยตอบนะ

Comment

Working...
        X