Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกตัวไหนดีครับ มีงบ 2000 กว่าๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกตัวไหนดีครับ มีงบ 2000 กว่าๆ

hyper n620 และ V.8 เลือกตัวไหนดีครับ เ้น้นเย็นๆๆๆ หรือมีตัวอื่นแนะนำ แต่ถ้าเป็น V.10 คงไม่ไหว แฮะๆๆ...
    ขอบคุณครับ

tuniq/ccf/เเมงป๋องเเดง/hyper212/v8

Comment

ในเวบN620เย็นกว่าV8/V10ทั้งคู่ ราคาถูกกว่าด้วย
      แต่ไม่ทราบว่ามีคนใช้จริงๆรึยัง

เป็นผมๆเอาN620ครับ เหตุผล
      1.มันแบรนด์ดังยังไงก็เย็นกว่าซิ๊งค์แถม
      2.ผมไม่ชอบของโหลๆ V8 กันทั้งบ้าน 120กันทั้งเมือง 2ตัวนี้ผมไม่ซื้อแน่นอน

Comment

ขอบคุณมากครับ ที่แวะมาให้คำแนะนำ

Comment

เเมงป๋องเเดง ติดฮีทซิ้งระบายความร้อนภาดจ่ายไฟ M\B Asus Maximus II เพราะซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้ คนขายบอกว่าใส่ได้ 100% แต่พอมาถิงบ้านใส่ไม่ได้ แถมบอกว่า M\B ไม่ได้มารตาฐาน ระวังคนขายเค้าอยากขายของก็บอกว่าได้ แต่พอเอากลับมาใส่มันติด เสียดายเงิน ตอนนี้อยากได้ V.8 ต้องยอมเสียเวลาถอด M\B ไปที่พันทิพให้ที่ร้านใส่ให้เลยตัดปัญหา

Comment

^
            ^
            ลองหมุนดูรึยังครับ

แล้วจะโพสแบบนี้ทำไมครับ
            ไม่ตั้งกระทู้ด่าร้านไปเลย

Comment

Originally posted by max_nk View Post
              hyper n620 และ V.8 เลือกตัวไหนดีครับ เ้น้นเย็นๆๆๆ หรือมีตัวอื่นแนะนำ แต่ถ้าเป็น V.10 คงไม่ไหว แฮะๆๆ...
              ขอบคุณครับ
              U120ex เย็นสุด คุ้มค่าตัว

Comment

Working...
              X