Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไปงาน pantip hot sales มาบ้างแล้วครับเล่าให้ฟังหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไปงาน pantip hot sales มาบ้างแล้วครับเล่าให้ฟังหน่อย

ใครไปงาน pantip hot sales มาบ้างแล้วครับเล่าให้ฟังหน่อย ว่ามีอะไรน่าสนใจบ้าง
    1.ราคาลดลงมาหรือป่าวเมื่อเปรียบเทียบกับงานคอมมาทที่ผ่านมา
    2.มีบัตรผ่อน 0 % หรือป่าวครับ มีบัตรอะไรบ้างที่ผ่อนได้ ( มีบัตร เฟรชซ้อยไหมครับ)
    3.มีเบนคิว และ อัสซุส หรือป่าวครับ ที่ผ่อน 0 % และรุ่นไหนบ้าง

ขอบคุณมากครับ

เล่าสู่กันฟังหน่อยครับ

Comment

ราคาเท่าคอมมาร์ทครับ ของแถมน้อยกว่านิดนึง แต่ดีกว่าเห็นๆตรงที่มีพริ๊ตตี้มาเต้นหน้าเวทีเนี่ยแหละ ยืนดูกันนิ่งสนิทเชียว 555 (จริงๆคอมมาร์ทก็มีนะ แต่ไม่มีเวที+คนอย่างเยอะ มองไม่เห็น T-T)

ส่วนเรื่องยี่ห้อ ผมไม่ได้ดูละเอียดนะครับ(มองแต่พริตตี้ - -*) เท่าที่จำได้มี DELL HP Compaq Acer BenQ รับ 0% บางรุ่นมั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด

รอท่านต่อไปมาให้ข้อมูลเพิ่มดีก่า อิอิ

Comment

อื่มม จริงๆผมก็กำลังจะไปซื้อเหมือนกันครับ

ได้ยินคนขายตามร้านบอกว่าราคาเท่ากับปกติ แค่ลงไปเรียกลูกค้า

ใครไปมาแล้วรายงานทีคับ

Comment

เซ็งครับมันยังไม่ตัดราคาลง แต่โดยรวมก็โอครับ พวกของลดราคาก็มีหลายรายการอยู่ วันนี้แอบไปสดุดตา FashDrive 8GB มา มันเทกองขาย -*-

Comment

MC ขาวมาก

Comment

ไม่รู้เหมือนกานนะครับไป มาเมื่อวาน ซื้อ S41 LM60 มาตัวนึงราคาเท่ากะ Commart แต่ไม่ได้เช็คราคา ยี่ห้ออื่นอ่าครับ แต่Flash driveน่าถูกนะ พอดีดูผ่านๆ

Comment

S41 LM60 ราคาเท่า Commart นี่เท่าไหร่เหรอครับ แบบรวม vat

Comment

Originally posted by kame0000 View Post
                  S41 LM60 ราคาเท่า Commart นี่เท่าไหร่เหรอครับ แบบรวม vat
                  อยากทราบเหมือนกันราคารวมvat หรือยังแล้วแถมแรมเป็น 4 จิกหรือป่าว และมีบัตรอะไรบ้างครับที่ผ่อน 0 %

Comment

คือ 36900 ไม่รวม vat นะ แต่ไม่แถมแรม 2กิ๊ก พอดีซื้อมาเขาไม่คิด vat ให้ แต่เพิ่มแรม ครับอยู่ 3800 กว่าๆแรม2g ผมคิดว่าราคาพอๆกานนะครับ แต่เห็นเขาบอกว่า ในงานมีแค่ 15 ตัวเอง เห็นคนซื้อไปเยอะแล้วเหมือนกาน ไม่รู้หมดรึยังอ่าครับ

Comment

เฉยๆอ้ะ

Comment

แต่ของแถมเยอะดีครับ อิอิ

Comment

เซ็ง เจอ asus ตัวที่มี 8600gt ตัวเก่า เหลือ 36900 แล้ว
                          อยากได้มากมาย

Comment

Originally posted by paparuzzy View Post
                            คือ 36900 ไม่รวม vat นะ แต่ไม่แถมแรม 2กิ๊ก พอดีซื้อมาเขาไม่คิด vat ให้ แต่เพิ่มแรม ครับอยู่ 3800 กว่าๆแรม2g ผมคิดว่าราคาพอๆกานนะครับ แต่เห็นเขาบอกว่า ในงานมีแค่ 15 ตัวเอง เห็นคนซื้อไปเยอะแล้วเหมือนกาน ไม่รู้หมดรึยังอ่าครับ
                            ถ้าไม่เพิ่มแรมจะคิด vat หรือป่าวครับท่าน ดูให้หน่อย ขอบคุณล่วงหน้า

Comment

Originally posted by paparuzzy View Post

พิมพ์ราคาผิดหรือป่าวครับ ที่ว่า 3800 มันเป็น 38000 หรือป่าว

Comment

Working...
                              X