Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเรื่องซิ้งที่แถมกะp45หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเรื่องซิ้งที่แถมกะp45หน่อย

ใครที่ซื้อp45มาอยากทราบว่า ซิ้งตัวนี้แถมที่ปรับพัดลมมารึเปล่า พอดีซื้อมามันไม่มีแต่ในคู่มือ
    1 Fan Speed Controller
    2 Cable For Fanmate 2
    3 Clip Lever A
    ทั้งหมดจำนวน3ตัว
    แล้วอยากทรายว่า Clip Lever A ใช่ทำอะไร
    แล้วถ้าแถมมาผมสามารถขอจากประกันได้รึเปล่า

แล้วถ้าเกิดซิ้งเสียนี่ ประกันรับป่าวคับ ไม่เห็นติกเกอร์รับเหมือนบอร์ด
    Last edited by helpkung; 16 Jul 2008, 23:40:11.

2 Cable For Fanmate 2
    3 Clip Lever A
    คืออะไร ผมไม่เห็นได้อ่ะ

Comment

เออ ซิ้งเสียนี่ ไม่เคยเจอ คับ ฮาคำนี้มาก

มันไม่มีเสียคับ ถึงพัดลมเสีย เปรี่ยนใหม่ได้ แต่ยากที่จะเสีย

คิดจะซื้อ เอาเลยคับผมใช่อยู่ คุ่มมาก อีกอย่าง จะเป็นช่วง ล็อตแรกๆ นะคับ อันที่แถม ซิ้ง หมดแล้วหมดเลยนะคับ

Comment

ผมประกอบร้านเจได ขอหมด บอกเดือนหน้ามา อาจขึ้นเปง 6700 ผมเลยไปเดินหาชั้น 3 ต่อได้ 5950 แหล่มเลย เอาลงไปให้เจได ประกอบทันที เจ้แกยังงง 555 เสียอย่างเดวปะกันดีคอม ไม่ใช่ไม่ดีนะ แต่ไม่ชอบ

Comment

Cable For Fanmate 2 คือสายที่ใชต่อเพิ่อควบคุมพัดลมจาก Fan Speed Controller คับ

ใครใช้รุ่นนี้อยู่ให้ข้อมูลด้วยว่าแถมให้ป่าว

Comment

P45 Zilent ภาค2 ( กำลังจะมา จำนวนเยอะกว่า ล็อตแรกที่เป็น Limited Edition อีก) แต่ต้องเพิ่มเงินจาก ราคา P45 Platinum อีกประมาณ 500 กว่าบาท เพื่อนๆไหวป่ะ ??

Comment

Originally posted by maesalong View Post
              P45 Zilent ภาค2 ( กำลังจะมา จำนวนเยอะกว่า ล็อตแรกที่เป็น Limited Edition อีก) แต่ต้องเพิ่มเงินจาก ราคา P45 Platinum อีกประมาณ 500 กว่าบาท เพื่อนๆไหวป่ะ ??
              ไหงแพงกว่าเดิม

ราคาเดิมก็ปาดเหงื่อแล่วว

Comment

ไม่เห็นมีใครมาตอบให้เลย ช่วยกันหน่อยคร้าบบบ เห็นท่าน Chodose กะ irobot13 ก็ใช้นี่ช่วยตอบให้หน่อยว่าแถมมาป่าว ของผมไม่มี แต่ดูคู่มือมันมีช่วยหน่อยยนะคร้าบบบบ

Comment

จำไม่ได้ ลืมดู มันอยู่ที่ทำงาน แต่ ก็ดีนะ MSI OC มันก็แจ้ง ที่ อุณหภูมิห้อง 25C เล่นเกม NFSC 2 ช.ม. มันขึ้น ๆ ลง ๆ 29-33C เองใช้ได้ แต่ VGA สิ 80C

Comment

ของผมก็มีแถมแต่ซิ้ง ไม่มีตัวปรับรอบ

Comment

Originally posted by Chodose View Post
                      ของผมก็มีแถมแต่ซิ้ง ไม่มีตัวปรับรอบ
                      ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบบบ หง่ำๆๆๆๆๆๆ

รอคำตอบมานานนึกว่าของผมไม่มีคนเดียว

Comment

ผมเคืองตรง Zalmal ไม่มี LED นี่แหละ

Comment

ของผม สอยมา ก็ไม่มีที่ปรับรอบครับ
                          มีแต่ ซิ้งค์ กะที่ยึดอ่ะคับ..และก็ ซิลิโคน (หลอดเท่าขี้ตาอ่ะ)
                          อิอิ..

Comment

Working...
                          X