Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมเล่นเพลในคอม??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมเล่นเพลในคอม??

มันมีมั้ยครับ์

PS1 หรือ 2 ครับ

Comment

PS1 ก็ ePSX

Comment

playstation simulator น่ะหรือ ?

Comment

ถ้า PS1 ผมแนะนำ Visual Game Station ลงเสร็จใส่แผ่นเล่นได้เลยไม่ต้องตั้งค่าให้ยุ่งยาก ถ้าเอาแบบภาพสวยก็ ePSXe แต่ตัวนี้ต้องตั้งค่าเยอะหน่อย หาได้จาก Google^^

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ แล้วสำหรับ P2 อ่ะครับ ตัว ePSX เล่นได้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by Noni3z View Post
              ขอบคุณทุกท่านมากครับ แล้วสำหรับ P2 อ่ะครับ ตัว ePSX เล่นได้มั้ยครับ
              เกม PS2 ใช้ PCSX2 เล่นได้ครับ^^

Comment

PS2 ---> PCSX2 0.9.6

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
                  PS2 ---> PCSX2 0.9.6
                  เล่นได้ทุกเกมส์เลยไหมครับ *0* หรือต้องมี bios ก่อน

Comment

ใคยมี bios pcsx2 0.9.4. ขอหน่อยครับ

Comment

ข้างล่างนี้ copy เค้ามา ใครจะกล้าให้มั้ยเนี่ย....

BIOS มันเปนไฟล์ผิดกฎหมายคับ
                      (Biosมีหน้าที่ทำงานแทนตัวPS2)

ซึ่งBIOSนี้ได้มาจากการกอปปี้ Source codes
                      ของ PS2 ซึ่งเป็นไฟล์ที่มีสิขสิทธิ์
                      Sony เจ้าของPS2 จึงจับตามองไฟล์นี้อยู่

หลายเวปจึงไม่มีให้ดาวน์โหลด ถึงมีชื่อให้ดาวน์โหลด
                      แต่พอคลิกไปก็ File not Found

Comment

Originally posted by moteabc View Post
                        ข้างล่างนี้ copy เค้ามา ใครจะกล้าให้มั้ยเนี่ย....

BIOS มันเปนไฟล์ผิดกฎหมายคับ
                        (Biosมีหน้าที่ทำงานแทนตัวPS2)

ซึ่งBIOSนี้ได้มาจากการกอปปี้ Source codes
                        ของ PS2 ซึ่งเป็นไฟล์ที่มีสิขสิทธิ์
                        Sony เจ้าของPS2 จึงจับตามองไฟล์นี้อยู่

หลายเวปจึงไม่มีให้ดาวน์โหลด ถึงมีชื่อให้ดาวน์โหลด
                        แต่พอคลิกไปก็ File not Found
                        แล้ว Sony จะจับตาดูยังไงหรือครับ ใช้ spider แบบกูเกิ้ลรึเปล่า?
                        แล้วถ้าเกิดมีคนแจก...
                        นอกจากคนนั้นจะโดนแบน บอร์ดเราจะโดนด้วยรึเปล่า?
                        PM จะรอดพ้นไหม ถ้าส่งผ่าน MSN ล่ะ
                        (ถามแบบละเอียดไปเลย)

Comment

Working...
                        X