Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยาก ghost disk to disk บน norton ghost version 9 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยาก ghost disk to disk บน norton ghost version 9 ครับ

คือผมอยาก ghost hdd ทั้งลูกครับ แต่ไม่เห็นคำสั่ง disk to disk ก็เลยไม่ทราบว่ามีใครเคยใช้บ้างครับ อีกอย่าง คือผมลอง ghost v.2003 พอเข้าโปรแกรม ผ่าน dos มันขึ้นหน้าโปรแกรมแต่มันไม่มีอะไรให้เลือกเลยครับ แต่ก่อนใช้ ide ได้ครับ แต่พอเป็น sata งง ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ลืมบอกอีกอย่าง ผมเอา hdd notebook (sata) มา jumb กับเครื่อง Desktop ที่เป็น hdd sata เหมือนกันครับ ไม่รู้เกี่ยวกันเปล่าครับ
Working...
X