Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ axtrom 9800gtx+ มาคุยกันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ axtrom 9800gtx+ มาคุยกันคับ

ใคร ได้ใช้ axtrom 9800gtx+ บ้าง ครับ แนะนำที ของใหม่ อยากรู้ ความสามารถ เห็น พัดลม

ใหญ่ ดี จัง ทะวินเทอร์โบ น่าจะระบายครวามร้อนได้ ดี

แล้วเห้นเขาบอกกันว่า มันเอาใว้คล๊อค โดยเฉพาะเลย นิคับ

ความสมารถก็สูงเลยอ่ะ อยากได้ ใคร เล่นใครรู้ แนะนำทีน่ะคับ น่าสนมาก ๆ ตัวนี้

ในงาน คอมมาด ก็ไปดู เล่น crysis เลื่อน ทีเดียวเลย อ่ะ

Comment

Comment

น่าจะเย็นมาก

Comment

กล่องหรู มากๆ ๆๆๆๆ

Comment

แผงดำ จะสวยก่านี้อีก ดัน เปนสีเขียว

Comment

เล่น คุณ ภาพ ดีกว่า มั้ย อิอิ

อยากรู้จริง ว่า ใช้แล้วมีปัญหากันบ้างมั้ย

แต่ที่ดูรีวิว บอกพัดลมเงียบดี แถมเย็นด้วย คล๊อกสบาย เลยครับ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ รอตืดตาม

Comment

ดันหน่อย อยากรู้ว่าดีขนาดไหน

Comment

ตอนนี้ลองเอาaxtrom 9600GT ของเพื่อนมาลอง ดูเหมือนจะงานเข้าครับ เล่นเกมไปซักพักค้าง ซื้อมาได้ประมาณอาทิยต์นึงเอง สงสัยอาจจะซวยไปจับโดนตัวห่วยๆมา เซ็งเลยสิงานนี้

Comment

อ้าว ซะงั้น งั้นต้องทำใจ ไปเล่น XFX ดีกว่าเรา

Comment

Originally posted by narastaya9 View Post
                        อ้าว ซะงั้น งั้นต้องทำใจ ไปเล่น XFX ดีกว่าเรา
                        ผมว่ามันก็อาจจะมีเป็นบางตัวนะครับ ผมว่า เพื่อนผมอาจจะโชคร้าย ไปจับโดนตัวห่วยๆมา
                        มันก็คงไม่เป็นแบบนี้ทุกตัวหลอก การ์ดตัวนี้ เย็นมากๆๆๆ
                        Last edited by onizika01; 3 Feb 2009, 10:20:29.

Comment

ผมสนใจตรงมันมี พัดลม 2 อันนี้ละ

Comment

เคยใช้แต่ซิ้งมัน แหล่มดี กรั๊กๆ

Comment

ยี่ห้อนี้ตัว 9800gtx+ เคยใช้มาแล้วครับ
                              เย็นดีครับ ความแรงก็พอตัว พอๆกับยี่ห้ออื่น
                              ถ้าให้เทียบกับตัวของ EVGA ผมว่าแรงพอๆกันครับไม่หนีกัน
                              แต่ถ้าความเย็นของตัวนี้เย็นกว่าครับ

Comment

Working...
                              X