Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปกนี้ให้หน่อน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเปกนี้ให้หน่อน่ะครับ

cpu amd 3600x2
    mainboard asus m2n
    kington 677 1 gig
    harddisk westurn 25o gig 7200 bpm
    agp pci-express galaxy 7300 gt

ช่วยดูให้หน่อยน่ะว่าเป็นไงบ้าง

เปลี่ยนการ์ดเป็น 7900 GS ไหมครับ ยี่ห้อเดียวกันนี้อะครับ ราคาประมาณ 6000กว่าอะครับ

Comment

VGA เปลี่ยนเถอะครับ

Comment

ถ้าเปลี่ยนเป็น 7900 gs ราคา เท่าตัวน่ะครับ ตัวที่เลือกไว้มันครึ่งของ 7300 gs gs เปรียบเทียบจากราคาที่สูงกว่าเท่าตัว คุ้มหรือเปล่าที่ผมต้องซื้อ 7900 gs แทน 7300 gt
        แล้วอย่างอื่นที่ลงไว้มันเป็นไงบ้างอ่ะครับอุปกรณ์ที่ใช้ร่วมคิดว่าจะปัญหาอะไรบ้างไหม

Comment

ถ้าจะเปลี่ยนการ์ดจอให้ช่วยขอแนะนำที่ราคมมันพอ ๆ กะตัวที่ลงไว้ได้ไหมครับคือราคาบวกลบไม่มากอ่ะครับ
          งบประมาณที่ตั้งไว้มันจะหมดแร่ะ ถ้ามีตังค์พอก้ออยากได้ 7900 gs อยู่เหมือนกันครับ

Comment

Working...
          X