Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกะ Vista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกะ Vista

รบกวนหน่อยนะงับ ผมอยากทราบว่า
    1.ถ้าลง Vista มันจะมองเหง Raid เลยรึป่าวงับหรือว่าต้องลง Driver หั้ยมันก่อน
    2.Vista สามารถเล่นเกมส์จำพวก DX 9.0C ได้อยู่รึป่าวงับ

พอดีจะเปลี่ยนไปใช้ Vista คับเลยสอบถามไว้ก่อน ขอบคุณล่วงหน้านะคร๊าบบ

ไม่ค่อยสันทัดเรื่อง raid ช่วยดันละกันคับ^^"

Comment

1.ใช่ครับ ไม่ต้องใช้ไดร์เวอร์ หรือ FDD เลย
      2.ได้ครับ (บางเกมส์อาจจะไม่ได้)

ปกติเค้าจะลงใว้ 2 OS ใว้ใช้งานนะครับ

Comment

Working...
      X