Announcement

Collapse
No announcement yet.

- -* พี่ง๊าบช่วยด้วยคับ Dx ผมเป็น 8.1 ง่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• - -* พี่ง๊าบช่วยด้วยคับ Dx ผมเป็น 8.1 ง่ะ

ผม ลง Dx 9.0C ไปแร้ว อะคับ พอ พิม dxdiag ดูมันก็ยังค้าง เป็น 8.1 อยุ่ อย่างงั้นเลยอะคับ

พี่ๆ รู้วิธีแก้ รีบมาตอบหน่อยน้าคับ T_T

การ์ดจอมันไม่รองรับ DX 9.0c ไงครับ

Comment

ไม่ทราบว่าใช้ window อะไรครับ
      ผมเคยใช้ window xp sp1 ก็ลงไม่ได้เหมือนกัน
      แต่พอใช้ sp2 ก็ลงได้ปกติครับ

Comment

- -* คอมผมไม่โบราณ ขนาด ไม่รองรับ 9.0 c หรอกนะคับ

การ์ดจอผม 8600GT 256MB Galaxy

ผมใช้ SP 2 อะ
        พูดมาได้ไม่รองรับ 9.0 c

Comment

Working...
        X