Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับ Wide Screen NFS Carbon ยังไงครับพี่ ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับ Wide Screen NFS Carbon ยังไงครับพี่ ๆ

พอดีว่า ผมเพิ่งได้ลองเล่นเกมส์ NFS Carbon ดูน่ะครับ แต่ปัญหามันเกิดตรงที่
    เวลาเข้าเกมส์แล้ว มันไม่มีตัวเลือกให้ปรับเป็น Wide Screen น่ะครับ ผมไปลองปรับในเกมส์มีแค่ 1024x768 เอง ในคณะที่ Far Cry ปรับได้นะครับพี่
    ตอนนี้ผมใช้ Geforce 7400 Go น่ะครับ ไม่ทราบว่าจะปรับอย่างไรดี รึว่าตัวเกมส์ที่ผมมีมันไม่ดีครับ ?

รบกวนพี่ ๆ ช่วยชี้แนะให้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณคร้าบ

carbon ผมมีให้ปรับ 1280*960 ด้วยนี่ครับ เป็น wide

Comment

ผมใช้9600มันก็ปรับเกิน1024x768ได้นะครับ แต่ไม่ได้ลองปรับเพราะจอผมไม่wide

Comment

Working...
      X