Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องประกันหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องประกันหน่อยนะครับ

1.ประกัน notebook ของอะไรดีที่สุดครับ (เอามีปัญหาน้อยสุดก็ได้)
    2.เครม เครมที่ไหนอะ มีศูนย์อยู่พันทิพย์ป่าว
    3.ซื้อประกันเพิ่มได้ไหม (ระยะเวลา)
    4.ระหว่างเข้าศูนย์มีประกันเพิ่มแบบมีเครื่องสำรองให้ใช้หรือเปล่า (ในกรณีที่ต้องทิ้งเครื่องไว้นานอะ)

คือจะไปซื้อพรุ่งนี้แล้วอะ ตอนแรกจะซื้อ HP แต่มาอ่านๆดูสงสัยต้องเลื่อนไปก่อนละเห็นมีแต่คนชม
    ปกติเล่นแต่ตั้งโต๊ะ เลยไม่ค่อนรู้เรื่อง notebook
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แนะนำให้ลองดู dell ครับ ไม่ต้องถ่อไปพันทิพ เขาวิ่งมาซ่อมถึงหัวบันไดเลยครับ ^o^

Comment

Working...
    X