Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดก็ได้ซักที :)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่สุดก็ได้ซักที :)

เย้ ในที่สุดก็ได้คอมซะที ขอบคุณพี่ๆ ในเวบบอร์ดมากนะครับที่แนะนำมา ถ้าไม่มีพวกพี่ๆคอยแนะนำป่านนี้ผมก็ยังซื้อไม่ได้ T^T
    พอดีไปซื้อ TK ชั้น 1 พันทิพมา เขาบริการดีมากเลยครับ สเปกที่ผมซื้อ
    CPU: E8400 8250 บาท
    MB: Gigabyte P35 DS3R 3800 บาท
    GPU: Winfast 9800 GTX 12000 บาท
    RAM: G Skill 800 MHz 1*2 GB 2200 บาท
    HD: WD 250 GB 16 MB 2010 บาท
    PSU: Tagan 700 WATT 3700 บาท << ตัวนี้ร้านเขาบอกว่าโปรโมชั่นอยู่ลดเป็นพิเศษ เห็นเขาบอกตอนยังไม่โปรโมชั่น 4000 กว่าๆ ปลายๆ

ปล.หมดละครับ มาบ่นให้ฟัง & ขอบคุณพี่ๆมาก
    Last edited by wisuhere; 17 Apr 2008, 21:05:36.

ถูกจัง Thermaltake 650W ของผมล่อไปตั้ง 4500 อ่ะ

ว่าแต่...ไอ้ 9800GTX นี่แค่ 1200 เองเหรอครับ อิอิ

Comment

เอ่อ แก้แล้วครับ อิอิ จับผิดจัง ^^
      แล้ว 9800 GTX ตอนนี้ใช้ Driver ไรดีคับ เอาเล่นเกมแล้วไม่มีปัญหาอะคับ

Comment

อืม.... ยินดีด้วยครับ ที่เหลือก็ใช้ให้คุ้มเท่านั้นครับ

Comment

tagaz นี่ใช่ตัว bz series ถอดสายได้อะุเปล่าครับ

Comment

cpu ram board จับมันมายำ อัดโชว์เลยคับ อิอิ

Comment

ว้าวๆๆ

เดือนหน้า อยากเปิดกระทู้แบบนี้มั่ง

รอตังมา- -

Comment

คอมเทพ................ยินดีด้วยครับ

Comment

เอ่อ แล้วนู๋จะไปพันทิปยังไงอ่า ไม่เคยไปครับ

บ้านนอกอ่า

แหะๆ

Comment

Originally posted by Kristchenko View Post
                    tagaz นี่ใช่ตัว bz series ถอดสายได้อะุเปล่าครับ
                    อืม ไม่ใช่คับ เห็นมันเขียน TG700 U33 คับ

Comment

ตอนนี้ Driver ที่พวกพี่ๆ ใช้กับ 9800 GTX คือตัวไหนเหรอคับ 174.74 ใช่เปล่าหว่า

Comment

Working...
                      X