Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมลง Antivirus 2 ตัวแล้ว ลง Antispyware 1 ตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมลง Antivirus 2 ตัวแล้ว ลง Antispyware 1 ตัว

เครื่องผมมี Antivirus 2 ตัว คือ ร่มแดง และ NOD แล้ว ลง Antispyware 1 ตัว เครื่องจะเป็นไรไหมครับ
    มีผมดี และ ผลเสีย ยังไง บ้างครับ ช่วยอธิบายหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

กลัวมันจาตีกันเองอะดิ
    หนักเครื่องิีกด้วย

Comment

เออ ... จะลงทำไมครับ แอนตี้ไวรัส 2 ตัว แนะนำลงค่ายเดียวดีกว่าครับ ถ้ากลัว Nod32 จะกันไม่อยู่ ก็เลื่อนไปเล่นตัว Top ครับ พวก Bitdefender รึ KAS น่าจะดีกว่าครับ ไม่แนะนำให้ลงสองตัว ไม่ว่ากรณีใด ๆ

Comment

ขอบคุณมาก ครับ

Comment

Working...
        X