Announcement

Collapse
No announcement yet.

สุดๆบนน้ำ กับ ASUS Striker II.........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สุดๆบนน้ำ กับ ASUS Striker II.........

สวัสดีครับ อีกแล้วกับ Overclockzone!!!

วันนี้เราก็มี Product ใหม่ๆ <<< เอ้ย!!! ลืมตัว นึกว่าเขียนบทความ(หน้าแตกเลย)

พบปะกันในแบบกันเองๆนะครับ รูปภาพในวันนี้ อาจจะทำให้หลายท่าน
    ที่มี MOBO Chip nForce 790i มีแรงบันดาลใจ ในการลากก็ได้ครับ

ขอเชิญท่านประธาน กล่าวเปิดงานได้ ณ บัดนี้ นี้ นี้...... (เพลง มหาฤกษ์...)

3...................

2..........

1....

จบไปแล้วนะครับ สำหรับเพลงมหาฤกษ์ แต่จุดประสงค์กระทู้นี้ไม่ใช่การฟังเพลงครับ

หลายๆท่าน อาจจะเริ่มรำคาญผมกันแล้ว ว่าเมื่อไหร่มัน(nickkiez)จะเริ่มซักที

เอาละครับ เฮฮากันพอสมควรแล้ว ไปชมกันเลยดีกว่า
    กับ Xeon E3110 with Asus Striker II [on h2o]

พระเจ้าช่วย กล้วยทอด อุ้ยตายว้ายกรี๊ด เฮฮา วิ้ดวิ้ว @4600.6 MHz Bus 575!!!

อย่ารอช้า ไปดูผลงานกันต่อดีกว่า ว่าที่ความเร็วเท่านี้ ทดสอบอะไรผ่านบ้าง

แล้วมันก็ไม่ผ่านอะไรเลย เอ้ยยยยยยยย ไม่ช่าย

พบกับ Super Pi ที่ Run แบบ ทุลังทุเล มากมาย

อย่าเสียเวลาเลยครับ ไปกันต่อ ไปกันต่อ ไปกันต่อ ไปกันต่ออออออ.....

วินาที ที่ 17 จุด 36 และ 1 ส่วน พัน ของเศษ ของเศษ (อะไรก็ช่างมันเถอะ)

แล้วมันก็แป๊กกกกก!!!! (แสด)

ต้องลดความเร็วเลย เข้าโค้ง เข้าโค้่ง ความแรงลดเลย

และแล้ว ก็ตีตื้น ตีตื้น ขึ้นมาแล้วครับ 4.6 Bus 570 (แสด)

ไม่สามารถ เร่งความเร็วได้ตามที่ตั้งใจไว้

และแล้วก็เข้าเส้นชัยไปเรียบร้อยนะครับ

ขอบคุณที่เสียเวลามาชม......... จบ (จบซะดื้อๆ)

เสียเวลาจริงๆอ่ะล่ะ - -"

Comment

มาเจิมเพื่อเป็นสิริมงคล...สาธุ จงแรงต่อไปเพื่อปราบเหล่ามารทั้งหลาย เอิ๊ก ๆๆ

Comment

เสียเวลา ดีกว่าเสียความรู้สึก
        เสียเวลา ดีกว่าเสียหมาให้ ค. บางพวก

Comment

790i ว้าวๆๆๆๆๆๆ

Comment

แหล่มๆ

Comment

แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

อินิก ลากพี่มาใมเนี่ย

Comment

นั่นสินะ ลากมา 2 รอบแล้ว - -"

มีอะไรหว่า - -"

คิดถึง ก็หันตูดมา 5555+

Comment

แรง จุ๊กกรู้

Comment

เยี่ยม Chip Nvidia ไม่ธรรมดานะครับ

Comment

ไม่รู้เรื่องผม oc ไม่เป็น 555+

Comment

790i ของใหม่ อิอิ

Comment

เค้าให้ลากซีพียู มาลากพี่ทำไมเนี่ย

แรงดีครับ อิอิ

Comment

ตึกโป๊ะ อิอิอิอิ

Comment

Working...
                              X