Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำครับProxy Server เดือนละ 120 บาท 3 เดือน 330 บาท ดูก่อนได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำครับProxy Server เดือนละ 120 บาท 3 เดือน 330 บาท ดูก่อนได้ครับ

Proxy Server เดือนละ 120 บาท 3 เดือน 330 บาท ดูก่อนได้ครับ เหมาะสำหรับหอหรือเน็ตมหาลัยที่บล๊อก
    ทำไมถึงต้อง synergism's proxy server (Proxy Sock VPN)

เหมาะสำหรับเปิด บอท,ข้าเวปที่โดนบล็อค,เล่นเกมต่างประเทศ,และทำไห้เข้าเวปเร็วด้วยครับผม
    และเล่นเกมในมหาวิทยาลัยได้ด้วยครับ
    1. สามารถใช้กี่คนก็ได้ในการเข้าใช้ใน 1 user
    2. ท่านสามารถเปลี่ยนรหัสผ่านเพียงแจ้ง user&password มาทางเรา (ดังนั้นโปรดระวัง user ของท่าน หากอยู่ในมือของคนที่ไม่รู้จักแล้วทำการเปลี่ยนรหัสทางเราไม่สามารถช่วยอะไรท่านได้นะครับ)
    3. ทาง server ให้บริการแค่ proxy server เท่านั้นไม่มีการใช้ Bit หรือโปรแกรมใดก็ตาม ทำให้มั่นใจได้ว่า proxy ที่ท่านใช้งานอยู่เร็วกว่าของที่อื่น
    4. สามารถทำเรื่องของทดลองใช้ก่อนได้ เพื่อทดสอบว่าระบบ proxy ทางนี้ดีหรือไม่
    5. สามารถใช้เน็ตที่บล็อกเกมส์ออนไลน์ หรือโปรแกรมต่าง ๆ จากหอพัก หรือเน็ตมหาลัย
    6. ไม่จำกัดความเร็วในการส่งข้อมูลทุก user (เชื่อมต่อด้วยความเร็ว 1 Gbps)
    7. ใช้เครื่อง server ของ DELL ในการรัน Server ทำให้มั่นใจได้ว่า Server เสถียร และมีคุณภาพ
    8. ทำให้ท่านสามารถเข้ว Web site ต่าง ๆ ได้เร็วขึ้น และสามารถเข้าเวปไซต์ที่ถูกบล๊อกเอาไว้ได้อีกด้วย

หากท่านใดสนใจติดต่อมาทาง MSN หรือ Email ที่ : synergism_proxy2@hotmail.com add msn มาเลยครับ
    วันจัน-ศุกร์ เวลา 16.00-23.00
    วันหยุด 14.00เป็นต้นไป
    รายละเอียดเกี่ยวกับบริการ proxy
    - คิดค่าบริการเพียงเดือนละ 120 บาท หากสมัครแบบราย 3 เดือนคิดค่าสมัครเพียง 330 บาทเท่านั้น
    - หาก proxy มีปัญหาทางเราจะชดเชยวันที่เสียไปให้ 2 เท่า
Working...
X