Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอกราคาขาย Winfast 6600 DDR 2 128bit ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอกราคาขาย Winfast 6600 DDR 2 128bit ให้หน่อยครับ

คือผมไปตอบกระทู้ว่ามี winfast 6600 ส่งไปเคลมอยู่(ของเพื่อน) แล้วเค้าสนใจ เลย pm มาถามว่าจะขายเท่าไหร่ แล้วผมตั้งราคาไม่ถูก ซึ่งปัญหาคือ ผมไม่รู้ว่ามันกี่เมก เพื่อนก็ไม่รู้(ไม่รู้ของมันใช้ยังไง ถามไรไม่รู้สักอย่าง)

สิ่งที่รู้แน่ๆ เลยก็คือ
    Winfast 6600 128bit / DDR 2 ประกันยังเหลือถึงเดือน 8 ปีหน้า

แต่ที่ไม่รู้คือ
    มัน 128 หรือ 256 นี่แหละครับ

ราคาผมก็ตั้งไม่ถูก ฝ่ายนั้นเค้าเอาแน่แต่รอราคาจากผม วานท่านรู้ราคามาตีราคาให้หน่อยครับ

ผม DDR3 ยังได้แค่ 1500-1600

Comment

Originally posted by Future_End View Post
      ผม DDR3 ยังได้แค่ 1500-1600
      แหง้ว.. แล้วมันจะเหลือเท่าไหร่ เนี่ย

Comment

น่าจะเป็น 256MB ครับ ~1200 / 128MB ~1000

Comment

AGP หรือ PCI-E ครับ ถ้าเคลมมาเรียบร้อยแล้วเดี๋ยวขอคุยหน่อยละกัน

Comment

น่าจะเป็น PCI-E ครับ

Comment

ความน่าเป็น PCI เป็น 0 ครับ เหอะๆ AGP 100% ก๊าบ ตอนนี้ก็รอของส่งกลับมาอยู่

Comment

ถ้า AGP เดาใหม่ว่าเป็น 128MB ครับ ^^

Comment

ผมเดาว่า winfast 256mb

Comment

โอ้.. แม่เจ้า ตกลงจะเหลือเท่าไหร่เนี่ย บอกราคาเขาไปแล้วด้วย สงสัยต้องไปบอกใหม่

Comment

บอกไปเลย 5000 การ์ดเทพ เล่นcrysis high all ได้ 555+

Comment

Originally posted by 5-zigen View Post
                        บอกไปเลย 5000 การ์ดเทพ เล่นcrysis high all ได้ 555+
                        แหล่มเลยดิ่ท่าน

Comment

Working...
                        X