Announcement

Collapse
No announcement yet.

PS2 เล่นใน PC ทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PS2 เล่นใน PC ทำไงครับ

โปรแกรมที่ใช้ชื่อไรเหรอครับ ?
    แล้ว PC ต้องเตรียมพร้อมไรบ้าง ?
    กินเครื่องไม๊ครับ ?
    มีปัญหาไรไม๊เวลาเล่น แล้วได้เหมือนใน PS2 จิงๆป่าวครับ ?

**เฮะ ๆ ถามเยอะนิสนึง ขอบคุณทุกๆ คำตอบนะคร้าบผม

เล่นได้แต่ไม่สมบูรณ์ มากๆ รอไปก่อนนะครับ เฟรมที่ได้โค ตะ ระ ต่ำเลย ต่อให้คอมเทพก็เหอะ รออีกหน่อยนะครับ เค้ากำลังพัฒนากันอยู่

Comment

มันติดปัญหาปลั๊กอินห่วยครับ

Comment

ที่เล่นแล้วจะดีที่สุดก็ ไฟนอล10มั้ง โดยรวม80%ทดลองเล่นๆ(สู้ไปซื้อ ps2มาเล่นดีกว่ารอไปอีก5ปีไม่รู้จะเล่นแล้ว100%ไหม)

Comment

Working...
        X