Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ที่ติดมากะเคส ไช้การ์ดจอ 8600 GT จะเอาอยู่มั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ที่ติดมากะเคส ไช้การ์ดจอ 8600 GT จะเอาอยู่มั้ยคับ

PSU ที่ติดมากะเคส ไช้การ์ดจอ 8600 GT จะเอาอยู่มั้ยคับ

หรือว่าต้องเปลี่ยนใหม่ครับ

ผมเคยใช้แบบติดเคส350Wเทียม ก็อยู่นะครับ แต่รู้สึกจะไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ปัจจุบันผมมาใช้Delta350Wเต็ม

Comment

ขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ภายในที่ใช้ด้วยครับ ว่ามีเยอะมากไหม ถ้าปกติโดยทั่วไปพอครับ

*ติดเคสนี่มันกี่วัตต์ครับ

Comment

พอครับ แต่ อย่างเราๆๆๆท่านๆๆ ที่อยู่ในนี้ผมว่าเดียวมีการโมเกิดขึนแน่ครับ
        ผมว่า น่า *จะเปรียนนะครับ *

Comment

สบายๆ 8600GTไฟก็ไม่ได้ต่อเพิ่ม

Comment

เหลือๆ

Comment

Working...
            X