Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปไม่ถูกครับ GOW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปไม่ถูกครับ GOW

ด่านที่เปิดสพานแล้วจะเจอสัตว์ประหลาดที่มันออกลูกอะคับฆ่าตัวอื่นหมดแล้วเหลือตัวนี้ตัวเดียว
    ไม่รู้จะไปงัย ฆ่าก็ไม่ตาย ใครช่วยบอกที่.....สาูธุ...ใครบอกให้ได้แฟนสวยๆ....xxx.....

Originally posted by CK View Post
    ด่านที่เปิดสพานแล้วจะเจอสัตว์ประหลาดที่มันออกลูกอะคับฆ่าตัวอื่นหมดแล้วเหลือตัวนี้ตัวเดียว
    ไม่รู้จะไปงัย ฆ่าก็ไม่ตาย ใครช่วยบอกที่.....สาูธุ...ใครบอกให้ได้แฟนสวยๆ....xxx.....

มันจะมีปืนนำวิถีหรือเปล่าหว่า
    ตกอยู่แถวๆนั้นแหละครับ
    พอเก็บได้ก็กดค้างไว้เล็งไปที่ไอ้ตัวนั้นแหละ

Comment

โอ้ววว.....เย็นนี้จะของไปหาดูครับ...Big thank

Comment

Working...
      X