Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง lan หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง lan หน่อยครับ

แบบว่าที่บริษัทเป็นเครื่องLANมีSeRVer แล้วเวลาพนักงานเล่นinternetเขาสามารถตรวจสอบได้ว่าเราเล่นอะไรบ้าง เล่นอยู่ตอนไหน เขาดูยังไงครับ อยากรู้จิงๆ สงสัย

log file

Comment

งง ตรงไหนอ่ะคับ

แล้วเราสามารถเข้าไปดูได้ไหม

Comment

อยู่ที่ เครื่องที่เป็นเซอฟ ออกเนตไง
        ดูได้ ต้องเป็น แอดมินอ่ะ ตาลายๆ

Comment

log file ครับ เช็ก ได้ ละเอียดมากๆ สามารถ บอกได้ว่า คุณดู เว็บ ไหน บ่อย ที่สุด เวลาได้บ้าง load อะไรบ้าง จับยทาง log หมดครับ

Comment

Working...
          X