Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี Soundtrax ของ Burnout : Paradise มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี Soundtrax ของ Burnout : Paradise มั่ง

ใครมีเพลง Soundtrax ของ Burnout : Paradise มั่งครับ
    อยากได้เพลงของ Criterions ทั้งหลายอ่ะครับ
    ต้องเก็บสะสม เพลง Theme เพราะๆแบบนี้
    ใครมี ขอหน่อยคร้าบบบบบบบบบบบบบ !!!!!!!!!!!!!!!!!!

นั่นสิครับ อยากได้อยู่

Comment

ผมก็อยากครับ

Comment

ผมมีทั้งชุดเลยครับ อยากแบ่งปัน

ว่าแต่...เอาไปอัพที่ไหนดีหว่า?

(ตั้ง 40 เพลง ขนาดประมาณ 248MB แน่ะครับ)
        Last edited by BlackMiracle; 10 Feb 2009, 16:10:55.

Comment

Originally posted by BlackMiracle View Post
          ผมมีทั้งชุดเลยครับ อยากแบ่งปัน

ว่าแต่...เอาไปอัพที่ไหนดีหว่า?

(ตั้ง 40 เพลง ขนาดประมาณ 248MB แน่ะครับ)
          ไอ 40 กว่าเพลงนี่ เป็นเพลงจากศิลปินทั่ไป ดึงมาวงละเพลงเปล่าอ่ะ
          อันนั้นผมก็มีแล้ว
          ถ้าทั้งชุดจริงๆมัน 70กว่าเพลง ในเกมส์ลองเข้าไปดูใน EA TRAX ดูสิ

อยากได้ของพวกที่ Criterion มันแต่งเองหงะ เพราะดี มันส์ๆ

Comment

ไม่เคยฟัง + ไม่เคยเล่น ก็อยากใด้ด้วยคนครับ

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
              ไอ 40 กว่าเพลงนี่ เป็นเพลงจากศิลปินทั่ไป ดึงมาวงละเพลงเปล่าอ่ะ
              อันนั้นผมก็มีแล้ว
              ถ้าทั้งชุดจริงๆมัน 70กว่าเพลง ในเกมส์ลองเข้าไปดูใน EA TRAX ดูสิ

อยากได้ของพวกที่ Criterion มันแต่งเองหงะ เพราะดี มันส์ๆ
              อ่อ งั้นก็คงไม่ใช่แล้วล่ะครับ แต่ผมอัพโหลดเสร็จหมดแล้วนี่สิ เอาเป็นว่า เด๋วตั้งกระทู้ใหม่ให้โหลดเลยละกันนะ (ไม่ผิดกฎใช่มั้ย)

Comment

Working...
              X