Announcement

Collapse
No announcement yet.

Enermax Noisetaker 470W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Enermax Noisetaker 470W

สวัสดีฮับ ปีใหม่นี้กำลังมองหา PSU ดีๆสักตัว
    หนูลองเสาะแสวงหาในเว็บนี้นั่นแหละ ก็ไปเจอบทความของ พี่ pod
    http://www.overclockzone.com/pod/[10...est/index2.htm
    เลยสนใจ PSU ตัวนี้อะฮับ แต่ไม่ทราบว่าพอจะหาจากไหนได้บ้างฮับ อยากทราบราคาด้วยอะฮับ

ขอบคุณนะฮับ

มือ1 คงหายากแล้วละครับ
    ถ้าจะซื้อคงต้องเป็นมือ 2 นะ

Comment

enhance 400w ก็ดีนะครับ

Comment

มือ1 คงหายากแล้วละครับ
        ถ้าจะซื้อคงต้องเป็นมือ 2 นะ
        หายากมากเลยหรอฮะ หนูเคยไปเดินกับเพื่อนที่ พันทิพย์ชั้น3 แถวๆห้อง 320 กว่าๆนี้แหละ ถ้าจำมะผิดน่าจะเป็นร้านของ ANT เขาน่าจะมีขาย แต่ช่วงนี้มะค่อยได้ไปเพราะ เรียนอย่างเดวเลย ใครพอจะทราบราคาก็รบกวนทีนะฮับ หนูจะได้เก็บเงินค่าขนมถูก เด๋วรองานวันเด็กก่องจะไปซื้อ หวังว่าที่ร้านเขาคงรักเด็ก ที่สูง 170ซ.ม. นะฮับ

Comment

ว่าจะเอาไปคู่กับ raidmax smilodon ซะโหน่ย เห็น ตัวถัง PSU สีฟ้า

Comment

Working...
          X