Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอควมช่วยเหลือหน่อยคับ เครื่องชอบดับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอควมช่วยเหลือหน่อยคับ เครื่องชอบดับ

คือเครื่องผมตอนนี้มีปัณหาอะไรไม่รู้อะคับ เวลา เล่นเน๊ต ดูหนังฟังเพลง ไม่ดับ แต่เล่นเกมส์ได้ 5 นาทีดับเลย
    ใช้ AMD 4200+
    บอดร์ M2N-MX
    แรม OCZ 2 GB
    การ์ดจอ 4670
    PSU 500 WATT DELUX 34A
    ไม่ได้ OC นะคับ

ตอนอยู่ไม่เล่นเกมส์ องศาจะอยู่ ที่ 41-45 เล่นเกมส์แล้วจะอยู่ที่ 68 -70 ได้ พอ 70 ขึ้นไป ดับเลย

ปล . ผมจะซื้อเครื่องใหม่แล้ว พอจะรู้ไหม ว่าเป็นที่ไหน จะเอาของเก่าไปบริจาก คับ พอดีปีใหม่ อยากให้เข้าไปแบบดีๆ(ให้บอดร์กับCPU แลคับ อิอิ) นะคับ ขอบคุณคับ

อยากรู้สาเหตุเหมือนกัน รอ ท่านต่อไปมาตอบ

Comment

disable shutdown ใน bios แล้วหรือยังครับ

Comment

Working...
      X