Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้ช่วยตอบทีครับว่าเน็ต TOT ช่วงนี้ทำไมโหลดไม่ขึ้นเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้ช่วยตอบทีครับว่าเน็ต TOT ช่วงนี้ทำไมโหลดไม่ขึ้นเลย

ใครรู้ช่วยตอบทีครับว่าเน็ต TOT ช่วงนี้ทำไมโหลดไม่ขึ้นเลย ช้ามากมาย

ลองหา DNS เจ้าอื่นมาใส่ เผื่อจะเร็วขึ้นมาบ้าง

Comment

Originally posted by tanagritm View Post
      ลองหา DNS เจ้าอื่นมาใส่ เผื่อจะเร็วขึ้นมาบ้าง
      มันคืออารายครับ

Comment

ผมก็โหลดบิทไม่ขึ้นเหมือนกันอะ
        แต่ใช้IDMโหลดขึ้น250-270Kเลยอะ

Comment

net tot เหมือนกันครับ เข้าเว็บโหลดนานมาก บางทีไม่มาเลย ผมรอหมดสัญญา จะเปลี่ยนไปใช้ true ละครับ
          ทนไม่ไหว ไม่ได้ใส่ร้ายว่า tot ไม่ดีนะครับ แต่ผมเจอมากับตัวครับ ของแบบนี้ไม่เจอไม่รู้

Comment

Working...
          X