Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามปัญหา gta4 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามปัญหา gta4 ครับ

คือผมมาถึงภารกิจให้เลือกฆ่า PLAYBOY X กับ DWAYE แล้วครับ ผมเลือกฆ่า PLAYBOY X แล้วก็ทำภารกิจของ FBI ที่เป็นหัวหน้า มิเชล นะ อีก 2 ภารกิจ หลังจากนั้นไม่มีภารกิจอันใดทำต่อแล้วครับ เกิดจากอะไรครับ ผมคิดว่ามันยังไม่จบอะครับ แต่ทำไมไม่มีภารกิจขึ้นมาแล้วอะครับ เกี่ยวกับที่ผมใช้ vista 64 bit เปล่าครับ

fyo

Comment

เข้าร้านเน็ตเช็คเมลล์อ่ะครับ
      หรือไม่ก็รอเดี๋ยวงานก็เข้าทางtelephone

Comment

เอ เล่นผ่านไปหลายวันไม่มีงานเลยครับ มันจบแล้วหรอ ไม่น่าใช่นะ

Comment

พยายามด้วยตัวเองสิคับ แล้วจะเห็นทางออก พยายามอ่าน Notice หรือ Hint ในเกม มันก็จะผ่านไปด้วยดีคับ

Comment

Working...
          X