Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดของผมมัน...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดของผมมัน...

เป็นอะไรหรือเปล่าครับ...

คือว่าผมเสียบพัดลมติดเคสลงเมนบอร์ดแล้วพัดลมมันหมุนช้ามากอ่ะครับ แต่พอเสียบกับซับพลาย มันก็หมุนเร็วเหมือนเดิมครับ... ที่เสียบลองบอร์ดไป 3 ตัวครับ (ติดเคส 2 ตัว กับซิงค์การ์ดจออีกตัว) อยากถามว่า มันเป็นอะไรหรือเปล่าครับ อาการแบบนี้...

เป็นปกติครับ ไฟที่ใช้บนบอร์ดมันคุมไฟไว้ ถ้าต่ิอจากด้านนอกไม่ได้คุม ถ้ามีพัดลมเยอะๆต่อลงบอร์ดภาคจ่ายไฟบอร์ดก็ร้อนด้วย ต่อเเยกดีกว่า พัดลม12V ก็เหมือนในรถล่ะครับ ยัดไฟใช้งานได้ช่วงกว้าง ไม่เย็นไม่เเรง ต่อไฟภายนอกเข้าไปอัดได้

Comment

ขอบคุณคร้าบ บอร์ดผมมันไม่พัง เย้ๆ

Comment

Working...
      X