Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยซื้อแผ่นเกมส์ผ่านทาง net บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยซื้อแผ่นเกมส์ผ่านทาง net บ้าง

ผมอยากรู้ว่าเพื่อน ๆ เคยซื้อแผ่นเกมส์ทาง net บ้างหรือเปล่า แล้วการบริการดีหรือเปล่า
    ถ้าแผ่นเสียจะทำอย่างไร ( พอดีที่แถวบ้านไม่มีร้านขายแผ่นเกมส์ )

เคยแต่ซื้อของอย่างอื่นคับ ถ้าเสียก็คงต้องส่งคืนเค้าแหละ ไม่ต้องคิดมากคับ ซื้อเลย

ป.ล.อยากได้เกมส์ไหนคับ ถ้ามีจะขายให้ (ขอค่าขนมหน่อย) ขอโทษที่ไม่ได้ให้ฟรีนะคับ

Comment

ลองดูเวปนี้อ่ะคับ ผมเคยซื้ออยู่ http://readygames.t35.com/ ราคา ok ดีคับ

Comment

ตั้งแต่เล่นบิทเป้น ก็ไม่เคยสั่งซื้ออีกเลยครับ

Comment

ซื้อคับ แต่ของแท้นะคับ

Comment

ตั้งแต่เล่นบิทเป้น ก็ไม่เคยสั่งซื้ออีกเลยครับ
            เหมือนกันเลยคับ แบบมีทุกอย่างอ่ะ อยากได้อะไรหาในบิทก่อนเลย

Comment

ลองดูที่เวบนี้ครับ www.iDsoft.org เกมและโปรแกรม ราคาก็โอเค การบริการดีครับ แผ่นเสียส่งแผ่นเคลมใหม่ให้คับ ลองดูๆ

Comment

www.staygames.net ครับ ไว้ใจได้ บริการดีมากๆๆ เดี๋ยวนี้มีสกรีนแผ่นแล้ว ราคาเท่าเดิมครับ ถูกมาก

Comment

staygames ก็ดีครับผมก็สั่ง แต่ตอนนี้ของที่สั่งยังไม่ได้เลย

มันไปตกที่ไหนฟ่ะนี่

Comment

Working...
                  X