Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSN9 Error Code : 8100030d เป็นที่อะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSN9 Error Code : 8100030d เป็นที่อะไรครับ

ผมใช้ MSN9 เพิ่งอัพเดทมาจาก 8.5

ออนเมล์อื่นได้ตามปกติ แต่เมล์หลักผมออนไม่ได้เมลฺเดียวครับ
    ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรครับ แล้วจะแก้ไขอย่างไรดี

ขอบคุณครับ

ดัน ท่านใดทราบสาเหตุและวิธีแก้ไข ช่วยผมหน่อยครับ

ผมใช้ MSN 14.0.8089.726 + Plus 4.82
    แล้ว Sign in เข้าไม่ได้อ่ะครับ เป็นอยู่เมล์ผมเมล์เดียว เมล์อื่นเข้าได้ งง ครับ
    มีนฟ้องว่า temporary unavailable อ่ะครับ แล้วแจ้งโค๊ด Error Code : 8100030d
    ท่านใดมีวิธีแก้ช่วยผมด้วยครับ T^T จำเป็นต้องเข้าไปรับไฟล์งานด่วนจริงๆ

ขอบคุณครับ

Comment

ไม่มีใครช่วยผมได้เลยหรอครับ

Comment

Working...
      X