Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปคคอมให้หน่อยคับ ใช้ทำงานเพลงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเปคคอมให้หน่อยคับ ใช้ทำงานเพลงคับ

ใช้ทำงานเพลงคับ เอาทุกอย่างเลยคับยกเว้น soundcard คับ ต่อ2จอคับ ขอฮาดดิส ใหญ่ๆเลยคับ
    ถ้างบไม่จำกัด ได้สเปคแบบไหนบ้างคับ

รบกวนด้วยนะคับ

งบไม่จำกัดระวังได้เครื่องละล้านน่ะครับ

Comment

งบ อะ งบ เท่าไร .. เดี๋ยวจัดแบบ เทพให้ซะเลยนิ ซัก 100000 นึง ไหวปะ เห็นบอก ไม่จำกัด ...

M/B .. P5W DH - Deluxe
      CPU .. E6600
      RAM .. Corsair 1G.*2 / 1024 ...
      VGA .. XFX 7950Gx2 ..
      HDD .. Seagate 320G.*2 Raid 0 ..

ราคาก็ .... คิดไม่ถูกอะ ... เท่าไร + เอาเองนะ ....

Comment

งบไม่บอกก็ตามท่านบนเลยครับ

Comment

สงสัยจะได้เครื่องเมนเฟรมล่ะครับ ถ้างบไม่จำกัด อิอิ

Comment

โอ้งบไม่จำกัดนี่ไม่รู้จะยัดอะไร คิดมะออก อ่าน่าาา

Comment

ไป Pantip ร้านไหนก็ได้ แล้วบอกว่า เอาคอมพิวเตอร์ที่ แพงที่สุด 1 เครื่อง ครับ ง่ายดี ไม่ต้องถามในนี้ ให้เมื่อย คนตอบ

Comment

M/B .. P5W DH - Deluxe
                CPU .. E6600
                RAM .. Corsair 1G.*2 / 1024 ...
                VGA .. XFX 7950Gx2 ..
                HDD .. Seagate 320G.*2 Raid 0 ..
                ในปัจจุบันแล้วนี่มันคือเครื่องธรรมดาๆๆ

Comment

Working...
                X