Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วยคับ โน๊ตบุคผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วยคับ โน๊ตบุคผม

ช่วยผมด้วยคับ โน๊ตบุคผม จู่ๆ จอก็ดับแล้วเปิดเครืองใหม่เครืองติดแต่จอไม่ติดอะคับ ราคา
    ค่าซ่อมอยู่เท่าไร เพือนมันบอกว่าชิพการ์ดจอเสียราคามันเท่าไรเหรอต้อง้ปลียนอย่างเดียวเลยเหรอ
    ซ้อมได้ป่าว คับ ราคาเปลียนอยู่ที่เท่าไหร่อะ

ส่งศูนย์เลยครับ
    ถ้าเครื่องยังอยู่ในช่วงประกันน่าจะไม่คิดค่าซ่อม

Comment

ผมก็เคยเจออาการแบบนี้นะ ศูนย์มันบอกว่าบอร์ดเสีย ถ้าหมดประกันแล้ว ค่าซ่อมไม่น่าจะเกิน 5000 นะ ผมเคยเอาไปซ่อมมันคิด 3000 บวกกับค่าบริการอีกหน่อย ยังไงคงต้องถามศูนย์แหละครับ หรือไม่ก็หาร้านที่รับซ่อม อาจได้ถูกกว่า
      Last edited by independent131; 18 Sep 2008, 09:49:13.

Comment

ใช้รุ่นไหนอ่ะครับ

Comment

Working...
        X